Hivi karibuni, nilibahatika kutembelea tovuti ya Mheshimiwa Nimrod Mkono. Inaonekana hapa. Mh. Mkono ni mbunge wa Musoma Vijijini. Napendekeza utembelee tovuti hiyo. Inaonyesha vizuri kazi ya mbunge hapa Tanzania.

Sina mabaya ya kusema. Inaonekana kuwa Mh. Mkono anajitahidi kuendeleza jimbo lake, hasa upande wa elimu. Lakini si mbaya kuuliza maswali machache….

Kwanza, kwanini tovuti hii imeandikwa kwa kiingereza? Je, lengo lake ni kuwasiliana na wananchi au kuwasiliana na wafadhili kutoka nje?

Pili, baada ya kustaafu Mh. Mkono, nani ataendesha miradi hiyo pale Musoma?

Tatu, je, kwanini haijaandikwa kuwa Mh. Mkono ni mbunge upande wa CCM? Asifiche kitu hicho. Kuchaguliwa na wananchi ni heshima.

Si kila jimbo lina mbunge mwenye uwezo kama Mh. Mkono. Je, wananchi wategemee uwezo wa mbunge wao kuliko serikali wakitaka maisha bora?

Kwa kumalizia, niseme kwamba nimefurahi kuwa mbunge mmoja anatumia teknolojia ya mtandao pamoja na mtandao wake binafsi.

Namshukuru Jaduong Metty kwa kunihamasisha kuhusu Mh. Mkono na kazi zake mbalimbali.