Kaka Michu, nisiseme kuwa mimi ni mshabiki wa blogu yako. Lakini ukweli, nimeitembelea mara nyingi. Labda unajua kuwa nimeandika makala kuhusu blogu yako mara moja au mbili. Kama umesahau, bonyeza hapa.

Mimi hutembelea kwako kwa sababu naona unavutia watu wengi sana duniani. Na kweli, nakupongeza kwa kazi yako nzuri ya kuunganisha waswahili duniani. Hamna mwingine ubloguni kwetu kama wewe. Hongera.

Lakini kila mtu ana mapungufu yake. Hata mimi, na wewe pia, anko. Jana, nilisoma makala moja kwako ambayo imenisikitisha sana. Ilihusiana na mwanablogu moja hapa Tanzania anayeitwa Pernille. Wengine wabonyeze hapa wakitaka kuisoma (hata wewe kama umesahau). Kwenye makala hiyo, mtu fulani, kwa jina la ‘Suby’ amelalamika kuhusa makala ya Pernille. Pernille alikuwa akielezea mambo ya foleni za magari hapa Dar es Salaam. Alimtaja trafik wa kike kuwa na “legs like small tree trunks”.

Sawa. Lakini, jana pia, umetangaza makala nyingine. Kama umesahau (najua upo bize sana), bonyeza hapa. Ulitangaza barua au tangazo kutoka kwa mtu asiyejulikana ambaye alitaka kutangaza kundi ya facebook ya kugomea blogu ya Pernille. Kwenye picha iliandikwa “Apologise or Leave!!”. Ametukaribisha sote tuungane naye.

Lakini, Michuzi, hujatuambia kwanini tuungane naye. Hujatuambia kwanini a-“apologise or leave!!”. Wewe umekaa kimya. Hakuna ya kuangalia ila tabasamu lako kwenye picha yako nzuri kwenye tovuti. Kwa ukimya wako, umeunga mkono asili mia kwa mia na muundaji wa kundi. Wewe uliweka bango lao kwenye blogu yako. Wewe umemwambia Pernille “Apologise or Leave!!”

Nadhani wewe uombe msamaha kwa Pernille. Pia napendekeza uondoe makala ya pili, ulivyoondoa makala kuhusu Global Scouting Bureau mwaka uliopita.